“എന്റെ സഹോദരി ക്ലിക്ക് ചെയത ഫോട്ടോകൾ” ബിക്കിനി ഫോട്ടോ പങ്ക് വെച്ച് പ്രിയ നടി പൂനം ബജ്വ.

മലയാളത്തിലെ അരങ്ങേറ്റം തന്നെ സൂപ്പർസ്റ്റാറുകളോടൊപ്പം ആക്കിയ നടിയാണ് പൂനം ബജ്‌വ. 2011 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മോഹൻലാൽ, ദിലീപ്, ജയറാം, സിനിമയായ ചൈനാ ടൗണിലൂടെ മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറിയ നടിയാണ് പൂനം ബജ്‌വ. അതേവർഷംതന്നെ വെനീസിലെ വ്യാപാരി എന്ന മമ്മൂട്ടിയുടെ സിനിമയിലും താരം അഭിനയിച്ചു.

തന്റെ സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും അഭിനയം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടി എടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരുപാട് ആരാധകരാണ് താരത്തിനുള്ളത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 20 ലക്ഷത്തിന് മുകളിലാണ് ഫോളോവേഴ്സ് ഉള്ളത്.

താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്ന ഓരോ ഫോട്ടോകളും നിമിഷനേരം കൊണ്ടാണ് വൈറലാകുന്നത്. ഗ്ലാമർ വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം അധികം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാറുള്ളത്. താരം ഏറ്റവും അവസാനം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത് ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

My sister clicks amazing pictures
എന്റെ സഹോദരി ക്ലിക്ക് ചെയത കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ.. എന്ന തലക്കെട്ടോടെയാണ് താരം ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ലക്ഷക്കണക്കിന് ആൾക്കാരാണ് ഫോട്ടോയ്ക്ക് പ്രതികരണവുമായി എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ് കന്നഡ തെലുങ്ക് സിനിമകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2005 ല് പുറത്തിറങ്ങിയ മോഡറ്റി സിനിമ എന്ന തെലുങ്ക് സിനിമയിലൂടെ യാണ് താരം ക്യാമറയ്ക്ക് മുമ്പിൽ ആദ്യമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് നല്ല വേഷങ്ങൾ പല ഭാഷകളിലുമായി താരം ചെയ്തു.

2006 താങ്കികാകി എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് കണ്ണടയിൽ അരങ്ങേറുന്നത്. സേവൽ ആണ് താരത്തിന്റെ ആദ്യ തമിഴ് സിനിമ. 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ കുപ്പത്തു രാജ എന്ന തമിഴ് സിനിമയാണ് താരത്തിന്റെ അവസാനമായി പുറത്തിറങ്ങിയ സിനിമ.

Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam
Poonam

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*