സാരിയിൽ സുന്ദരിയായി ശിവാനി നാരായണൻ. ഫോട്ടോകൾ കാണാം.

പുതിയ ഫോട്ടോകൾ പങ്ക് വെച്ച് താരം.

പ്രശസ്ത ഇന്ത്യൻ നടിയും മോഡലും ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലെ സജീവസാന്നിധ്യവുമാണ് ശിവാനി നാരായണൻ. കൂടുതലും തമിഴ് സീരിയലിലൂടെയാണ് താരം ജനശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയത്. തന്റെ സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

താരം ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റിയും കൂടിയാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത താരം ഒരു പ്രശസ്ത വ്ലോഗറും കൂടിയാണ്. യൂട്യുബിലും താരം തിളങ്ങിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ലൂടെയാണ് താരം കൂടുതൽ പ്രശസ്തിയാർജ്ജിച്ചത്.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ സജീവമാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 26 ലക്ഷം ആരാധകരുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്യുന്ന ഓരോ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്നുതന്നെ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. സാരിയിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ഇതിനകം ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകരുള്ള നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം.

2016 ൽ തമിഴ് റിയാലിറ്റി ഷോ ആയ ” ശരവണൻ മീനാച്ചി സീസൺ 3 ” ലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി മിനി സ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. പക്ഷേ അതിനു മുമ്പ് തന്നെ താരം ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളിലും പരസ്യങ്ങളിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

Shivani
Shivani
Shivani
Shivani
Shivani
Shivani
Shivani
Shivani
Shivani

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*